ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊กขนาดกะทัดรัดพิเศษ 256×192/12μm สำหรับอุปกรณ์พกพา
| ประเภทเครื่องตรวจจับ: | ไมโครโบโลมิเตอร์ VOx FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบไม่ใช้ความเย็น ความแม่นยำสูง 256×192/12μm สำหรับการวัดอุณหภูมิ
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 256×192/12μm |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
| พิมพ์: | โมดูลความร้อนที่ไม่เย็น |
คล้องอินฟราเรดเนียร์ที่ไม่เย็นด้วย 256 × 192 / 12μm สําหรับกล้องอุณหภูมิที่ติดต่อด้วยอินเตอร์เฟซ USB2.0
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
| พิมพ์: | โมดูลความร้อนที่ไม่เย็น |
โมดูลกล้องอินฟราเรดแบบ Plug-and-play พร้อมความละเอียด 120×90 และตัวตรวจจับอินฟราเรดระดับเวเฟอร์
| พิมพ์: | โมดูลกล้องอินฟราเรด Plug-and-play |
|---|---|
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 150mW |
| เลนส์ (HFOV/FL): | 50°/1.6 มม |
โมดูลถ่ายภาพทางความร้อนแบบพกพา พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรดระดับเวฟเฟอร์ ความละเอียด 120×90 และอินเตอร์เฟส USB2.0
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก |
|---|---|
| การตอบสนองทางสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก กล้องอินฟราเรด ความละเอียด 256×192 ขนาดพิกเซล 12μM ขนาดกะทัดรัดพิเศษ
| สุทธิ: | ≤50mk |
|---|---|
| การตอบสนองทางสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบปลั๊กอิน LWIR FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน ความละเอียด 256×192 พร้อมอินเทอร์เฟซ USB2.0
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | LWIR FPA ที่ไม่ระบายความร้อน 256×192/12μm |
|---|---|
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 300MW |
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
โมดูลขนาดเล็กอินฟราเรด iMC212 พร้อม 256×192/12μm สำหรับอุปกรณ์พกพา
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
|---|---|
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 256x192 |
| ใช้สำหรับ: | แอปพลิเคชั่นเทอร์มินัลมือถือ |
กล้องถ่ายภาพความร้อนขนาดดองเกิล ความละเอียด 120×90 พร้อมอินเทอร์เฟซ USB2.0 สำหรับอุปกรณ์พกพา
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 150mW |
โมดูลกล้องอินฟราเรดที่ไม่เย็น 256×192/12μm ขนาดพิกเซลสําหรับเครื่องอิเล็กทรอนิกส์ผู้บริโภค
| เลนส์ (HFOV/FL): | 56°/ 3.2 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
| การตอบสนองทางสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |

