ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ continuous optical zoom thermal imaging binoculars ] การจับคู่ 0 ผลิตภัณฑ์.
ขออภัย!
การค้นหาของคุณ "continuous optical zoom thermal imaging binoculars" ไม่พบผลิตภัณฑ์ใด ๆ
คุณสามารถ ขออ้าง เพื่อให้เราจับคู่ผลิตภัณฑ์สำหรับคุณ
Related Products
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบไมโครบอโลมิเตอร์ VOx FPA แบบไม่ระบายความร้อน พร้อมความละเอียด 120×90 และขนาดพิกเซล 12μm
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ | มากกว่า ±2°C / ±2% |
|---|---|
| เครื่องตรวจจับกล้องอินฟราเรด | LWIR FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน 120x90/12μm |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป | 150mW |
| เลนส์ (HFOV/FL) | 50°/1.6 มม |
คอมแพคต์ RS046H Split Integrated Dewar Cooler แซมบิล
| พลังความเย็น | (@100K@20℃)>400mW |
|---|---|
| การใช้พลังงานที่เสถียร | <3.5W (130mW@100K@20°C) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45℃~+85℃ |
| ขนาด | 45x34x67มม |
400mW Split Rotary Stirling Engine Cryocooler การบริโภคต่ํา
| พลังความเย็น | (@100K@20℃)>400mW |
|---|---|
| การใช้พลังงานที่เสถียร | <3.5W (130mW@100K@20°C) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45℃~+85℃ |
| ขนาด | 45x34x67มม |
กล้องถ่ายภาพความร้อนขนาดดองเกิล ความละเอียด 120×90 พร้อมอินเทอร์เฟซ USB2.0 สำหรับอุปกรณ์พกพา
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -45℃~+85℃ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V ± 0.1V |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป | 150mW |
| พิมพ์ | กล้องถ่ายภาพความร้อนขนาดดองเกิล |
โมดูลขนาดเล็กอินฟราเรด iMC212 พร้อม 256×192/12μm สำหรับอุปกรณ์พกพา
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V ± 0.1V |
|---|---|
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับอินฟราเรด | 256x192 |
| ใช้สำหรับ | แอปพลิเคชั่นเทอร์มินัลมือถือ |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป | 300MW |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบปลั๊กอิน LWIR FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน ความละเอียด 256×192 พร้อมอินเทอร์เฟซ USB2.0
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด | LWIR FPA ที่ไม่ระบายความร้อน 256×192/12μm |
|---|---|
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป | 300MW |
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล | ยูเอสบี2.0 |
| โหมดโฟกัส | โฟกัสฟรี |
โมดูลกล้องอินฟราเรดที่ไม่เย็น 256×192/12μm ขนาดพิกเซลสําหรับเครื่องอิเล็กทรอนิกส์ผู้บริโภค
| เลนส์ (HFOV/FL) | 56°/ 3.2 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -45℃~+85℃ |
| การตอบสนองทางสเปกตรัม | 8~14ไมโครเมตร |
| ข้อมูลเอาต์พุต | ดิบ 14 บิต |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนที่เข้ากันได้กับสมาร์ทโฟน 120×90/12μm กล้องอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
| โหมดโฟกัส | โฟกัสฟรี |
|---|---|
| เลนส์ (HFOV/FL) | 50°/1.6 มม |
| ชื่อสินค้า | กล้องถ่ายภาพความร้อนที่เข้ากันได้กับสมาร์ทโฟน |
| ประเภทเครื่องตรวจจับ | ไมโครโบโลมิเตอร์ VOx FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน |

