ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ gst vehicle mounted thermal camera ] การจับคู่ 26 ผลิตภัณฑ์.
กล้องถ่ายภาพความร้อนติดรถยนต์พร้อมเครื่องตรวจจับ IR Uncooled ขนาด 384x288 17μm
| ปณิธาน: | 384x288/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบติดตั้งในรถยนต์ Night Vision Core การส่งข้อมูลความเร็วสูง
| ปณิธาน: | 384x288/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนกล้องความร้อนระบายความร้อนด้วย 1280x1024 สำหรับการตรวจจับเป้าหมายความเร็วสูง
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
แกนกล้องความร้อน MWIR ระบายความร้อนด้วย 640x512 15μM สำหรับการเฝ้าระวังระยะไกล
| พิมพ์: | โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | MCT/HgCdTe |
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
1280x1024 12μm HD โมดูลกล้องความร้อนหลักการตรวจจับระยะไกล
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm MW |
| NETD: | ≤20mK |
GAVIN615B Coold MWIR โมดูลกล้องความร้อน
| ประเภทเครื่องตรวจจับ: | เครื่องตรวจจับ IR MCT เย็นลง |
|---|---|
| Cryo คูลเลอร์: | RS046 |
| ปณิธาน: | 640x512 |
HD Cooled Thermal Imaging Module 1280x1024 12μM Long Range Monitoring
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
MWIR Cooled Thermal Module 1280x1024 พร้อมเลนส์ซูมต่อเนื่อง 37.5~750mm/F4
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
1280x1024 12μm Cooled IR Camera Module Core Long Range Detection
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
แกนกล้องระบายความร้อนด้วยความร้อน 1280x1024 12μM ความไวต่อความร้อนสูง
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |

