ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ mct cooled infrared detector ] การจับคู่ 155 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลอินฟราเรดระบายความร้อน 320x256/30μm สำหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซในอุตสาหกรรมปิโตรเคมี
| สไตล์: | โมดูลอินฟราเรดระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| สุทธิ: | 10mK |
GAVIN615B กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบรวม MCT MWIR Compact Camera Module
| ประเภทเครื่องตรวจจับ: | เครื่องตรวจจับ MCT IR ระบายความร้อน |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS046 |
| ปณิธาน: | 640x512 |
320x256 ความละเอียด MWIR เครื่องตรวจจับอินฟราเรด ขนาดพิกเซล 30μm สําหรับกล้องถ่ายภาพก๊าซออปติกอลเย็น
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| สุทธิ: | 10mK (F1.5) |
| น้ำหนัก (G): | ≤600g |
128x128 25μm Integrated Dewar Cooler Assembly MCT IR Detector
| ปณิธาน: | 128x128 |
|---|---|
| สุทธิ: | <20mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
100Hz Frame Rate MWIR โมดูลการถ่ายภาพทางความร้อน HgCdTe 640x512/15μm
| พิมพ์: | โมดูลกล้องระบายความร้อน |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | MCT/HgCdTe |
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
HD LWIR กล้องระบายความร้อนด้วยความร้อน Core 640x512 ความไวต่อความร้อนสูง
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤25mk |
| ขนาด: | 155x67x80มม |
โมดูลกล้อง IR ที่เย็น 320x256/30μm สําหรับการถ่ายภาพแก๊สทางออปติก
| สไตล์: | โมดูลอินฟราเรดระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
| สุทธิ: | ≤15mK |

