ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ rs058 integrated dewar cooler assembly ] การจับคู่ 28 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็น LWIR 640x512/15μm สําหรับการใช้งานด้านความปลอดภัย
| สุทธิ: | ≤25mK |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
เครื่องตรวจจับแสง IR ที่เย็น MWIR สําหรับการถ่ายภาพทางความร้อนที่ชัดเจน 640x512/15μm
| ช่วงสเปกตรัม8~14μm: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | การถ่ายภาพความร้อนด้วยอินฟราเรด |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45°C~+71°C |
วัฏจักรสเตอร์ลิงแบบหมุนหนึ่งรอบ Cryocooler Assembly การบริโภคต่ำ
| พลังความเย็น: | (@77K@20℃)>550มิลลิวัตต์ |
|---|---|
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <7W (250mW@77K@20℃) |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45℃~+85℃ |
การบริโภคต่ำ Cryocoolers สเตอร์ลิงรวมเครื่องตรวจจับอินฟราเรดต่างๆที่มีจำหน่าย
| พลังความเย็น: | (@77K@20℃)>550มิลลิวัตต์ |
|---|---|
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <7W (250mW@77K@20℃) |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45℃~+85℃ |
RS058 LWIR เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็น 640x512 สําหรับระบบติดตามทางไกล
| สุทธิ: | ≤25mK |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นความรู้สึกสูง พร้อม RS058 Cryo Cooler
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤25mK |
| ความยาวคลื่นยาว: | 7.7~9.5 (ลอว์) |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด LWIR ที่ระบายความร้อนรวมอยู่ในระบบ EO-IR 640x512 15μM
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 15ไมโครเมตร |
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | น้อยกว่า 8 วัตต์ |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด LWIR 640x512 / 15μm ที่เย็นเข้ากับระบบ EO-IR
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 15ไมโครเมตร |
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | น้อยกว่า 8 วัตต์ |
ระบบ EO-IR แบบบูรณาการเครื่องตรวจจับอินฟราเรดระบายความร้อน LWIR 640x512 15μM
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 15ไมโครเมตร |
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | น้อยกว่า 8 วัตต์ |
LWIR เครื่องตรวจจับอินฟราเรดระบายความร้อนที่รวมอยู่ในระบบ EO IR ความละเอียด 640x512
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 15ไมโครเมตร |
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | น้อยกว่า 8 วัตต์ |

