ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ ultra clear mwir camera core ] การจับคู่ 6 ผลิตภัณฑ์.
แกนกล้อง MWIR ที่ระบายความร้อนด้วย Ultra Clear
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
การเฝ้าระวังสภาพอากาศทั้งหมด Cooled MWIR Camera Module 1280x1024 12μm
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
Ultra Clear 1280x1024 12μm Cooled Thermal Module สำหรับการตรวจสอบระยะไกล
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm (เมกะวัตต์) |
|---|---|
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
กล้องถ่ายภาพก๊าซทางแสง พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรด MWIR ที่เย็น 320x256/30μm เพื่อตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.2±0.1~3.5±0.1μm |
|---|---|
| เซ็นเซอร์: | เซ็นเซอร์อินฟราเรด |
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
1280x1024 12μm Cooled Camera Modules Cores
| เทคโนโลยี: | MCT / HgCdTe |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280x1024 / 12μm |
| NETD: | ≤20mK |
T2SL Integrated Dewar Cooler Assembly เครื่องตรวจจับ IR แบบ Dual Band Cooled
| ปณิธาน: | 320x256 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 30μm |
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <9W |
1

