ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ vehicle mounted thermal camera core ] การจับคู่ 88 ผลิตภัณฑ์.
แกนกล้อง MWIR ที่ระบายความร้อนด้วย Ultra Clear
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
แกนกล้อง IR ที่ระบายความร้อนด้วยการรวมอย่างรวดเร็ว EYAS1212 เมกะพิกเซล 1280x1024 / 12μm
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mk |
1280x1024 12μm Cooled IR Camera Module Core Long Range Detection
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
คอมพิวเตอร์อินฟราเรดความรู้สึกสูง MCT MWIR
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤17mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8ไมโครเมตร |
EYAS330 MWIR โมดูลกล้องเย็นอินฟราเรด หลักกล้อง 320x256/30μm
| ขนาด: | 142x58.5x71มม |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| สุทธิ: | ≤9MK |
EYAS330 MWIR โมดูลกล้องเย็น Infrared Camera Core 320x256 30μm
| ขนาด: | 142x58.5x71มม |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| สุทธิ: | ≤9MK |
HD Cooled Thermal Imaging Module 1280x1024 12μM Long Range Monitoring
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
MWIR Cooled Thermal Module 1280x1024 พร้อมเลนส์ซูมต่อเนื่อง 37.5~750mm/F4
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
15μm 640x512 MCT MWIR Camera Core Cooled Infrared Detector การผสานรวมอย่างรวดเร็ว
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS058 |
| สุทธิ: | ≤17mK |
EYAS330 MWIR โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วยกล้องอินฟราเรด Core 320x256 30μm
| ขนาด: | 142x58.5x71มม |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
| สุทธิ: | ≤9mK |

