ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
GAVIN615B Coold MWIR โมดูลกล้องความร้อน
| ประเภทเครื่องตรวจจับ: | เครื่องตรวจจับ IR MCT เย็นลง |
|---|---|
| Cryo คูลเลอร์: | RS046 |
| ปณิธาน: | 640x512 |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน 650x512 รวมอยู่ใน UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±3℃ หรือ ±3% |
| NETD . ทั่วไป: | ≤40mK |
Uncooled Thermal Imaging Module Tiny Size 640x512 12uM For UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
Clear Imaging Drone กล้องถ่ายภาพความร้อน Uncooled LWIR Camera Core
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
1280x1024 โมดูลกล้องความร้อน HD ขนาด 12μm พร้อมเลนส์ซูม 30 ~ 180 มม.
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้อง MWIR ที่ระบายความร้อนด้วย Ultra Clear
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
HD 1280x1024 12μm Cooled IR Detector
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mK (F2/F4) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm MW |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดระบายความร้อนด้วยความยาวคลื่นกลาง 640x512 15μm
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
|---|---|
| วัสดุ: | MCT |
| พิมพ์: | เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็น |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊กขนาดกะทัดรัดพิเศษ 256×192/12μm สำหรับอุปกรณ์พกพา
| ประเภทเครื่องตรวจจับ: | ไมโครโบโลมิเตอร์ VOx FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |

