ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ 640x512 thermal camera core ] การจับคู่ 212 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องระบายความร้อน 640x512 15µm RS058 T2SL LWIR Camera Core
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤25mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 7.7~9.5μm (ยาว) |
15μm 640x512 MCT MWIR Camera Core Cooled Infrared Detector การผสานรวมอย่างรวดเร็ว
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS058 |
| สุทธิ: | ≤17mK |
แกนกล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR พร้อมอัตราเฟรม 25Hz/30Hz สำหรับ ADAS
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลเซ็นเซอร์กล้องความร้อน LWIR VOx FPA การปรับตัวต่อสิ่งแวดล้อมที่แข็งแกร่ง
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
LWIR 640X512 / 12μm Thermal Imaging Core สำหรับการถ่ายภาพที่ชัดเจนและแอปพลิเคชัน AIoT
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±3°C หรือ ±3% |
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด Core 640x512 / 17μmสำหรับการถ่ายภาพความร้อนอุตสาหกรรม
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±2℃ หรือ ±2% |
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
โมดูลกล้องอุณหภูมิดับเพลิง โมดูลอุณหภูมิ LWIR ไม่เย็น 640x512/12μm
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <1.2W |
มัลติฟังก์ชั่น Drone กล้องความร้อน VOx LWIR Camera Core
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลระบายความร้อน LWIR แบบไม่ระบายความร้อนสำหรับโดรน พร้อมไมโครโบลอมิเตอร์ VOx 640x512 12μm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
640x512 โมดูลถ่ายภาพความร้อนที่บูรณาการใน Drones เพื่อการตรวจสอบ
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
|---|---|
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อนสำหรับโดรน |
| สุทธิ: | ≤40mK |

