ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ clear imaging drone thermal camera ] การจับคู่ 67 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องอินฟราเรด 9.1 มม. 30Hz LWIR 640x512 12µm สำหรับโดรน
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลระบายความร้อน LWIR แบบไม่ระบายความร้อนสำหรับโดรน พร้อมไมโครโบลอมิเตอร์ VOx 640x512 12μm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
Uncooled LWIR โมดูลถ่ายภาพความร้อน 640x512 12uM สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
RS232 แกนกล้องอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 12um สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องอินฟราเรดที่ไม่ระบายความร้อนขนาดเล็ก 40mk 0.7W สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
CMOS8 แกนกล้อง IR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 12um พร้อมเลนส์ 9.1 มม.
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
Uncooled LWIR โมดูลถ่ายภาพความร้อน 640x512 12uM สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องถ่ายภาพความร้อนแบบไม่ระบายความร้อนแบบกำหนดเอง 0.7W สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
ขนาดเล็ก SWaP Uncooled LWIR โมดูลความร้อน 640x512 12μmสำหรับ UAV Payloads
| การแก้ไข: | 640x512 |
|---|---|
| การบริโภคพลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
คล้องอินฟราเรดโครเนียร์ 1280x1024/12μm ที่ไม่เย็นสําหรับการถ่ายภาพทางความร้อนที่มีความมั่นคงสูง
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

