ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ cooled mwir camera core ] การจับคู่ 108 ผลิตภัณฑ์.
1280x1024 12μm Cooled IR Camera Module Core Long Range Detection
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
1280x1024 12μm Cooled IR Camera Module Core Long Range Detection
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
320x256 ความละเอียด 30μm ขนาดพิกเซล โมดูลกล้องอินฟราเรดเย็นสําหรับการตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซที่ไม่ติดต่อ
| ขนาดสินค้า: | 142 มม.×58.5 มม.×80 มม |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| ช่วงสเปกตรัม: | 4.5±0.1ไมโครเมตร~4.7±0.1ไมโครเมตร |
1280x1024 12μm Cooled IR Camera Module Core Long Range Detection
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
EYAS330 MWIR โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วยกล้องอินฟราเรด Core 320x256 30μm
| ขนาด: | 142x58.5x71มม |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
| สุทธิ: | ≤9mK |
โมดูลกล้อง IR ที่เย็นด้วยแกนกล้องความร้อน 320x256/30μm สําหรับการตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| พิมพ์: | การตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.2±0.1~3.5±0.1ไมโครเมตร |
| ขนาด: | 155x67x80มม |
320x256/30μm ห้องกล้องความร้อน โมดูลกล้อง IR ที่เย็นด้วยเนื้อหาสําหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| พิมพ์: | การตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.2±0.1~3.5±0.1ไมโครเมตร |
| ขนาด: | 155x67x80มม |
แกนกล้องอินฟราเรดที่ไม่ระบายความร้อนขนาดเล็ก 40mk 0.7W สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องอินฟราเรดคลื่นยาว 1280x1024 12μmสำหรับการวัดอุณหภูมิอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วยแกนความร้อนความไวสูง 640x512 / 15μm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 15ไมโครเมตร |
| สุทธิ: | ≤15mK |

