ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ high sensitivity lwir cooled infrared detector ] การจับคู่ 175 ผลิตภัณฑ์.
MCT MWIR โมดูลความร้อนเย็น 640x512 / 15μm สําหรับการตรวจจับระยะไกล
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
MWIR Cooled Thermal Module 1280x1024 พร้อมเลนส์ซูมต่อเนื่อง 37.5~750mm/F4
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
โมดูลระบายความร้อน MCT MWIR แบบรวมเร็ว 640x512/15µm
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
HD Cooled Thermal Imaging Module 1280x1024 12μM Long Range Monitoring
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
320x256 ความละเอียด 30μm ขนาดพิกเซล MWIR เครื่องตรวจจับอินฟราเรดภาพแก๊สออปติกส์ที่เย็นด้วย 10mK NETD สําหรับตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส
| ขนาดพิกเซล: | 30μm |
|---|---|
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
| ช่วงสเปกตรัม: | 4.5±0.1ไมโครเมตร~4.7±0.1ไมโครเมตร |
แกนกล้องความร้อนระบายความร้อนด้วย 1280x1024 สำหรับการตรวจจับเป้าหมายความเร็วสูง
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
คล้องอินฟราเรดโครเนียร์ 1280x1024/12μm ที่ไม่เย็นสําหรับการถ่ายภาพทางความร้อนที่มีความมั่นคงสูง
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องระบายความร้อนด้วยความร้อน 1280x1024 12μM ความไวต่อความร้อนสูง
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
เซ็นเซอร์อินฟราเรดคลื่นยาวที่ไม่มีการระบายความร้อน 400x300 17μmวัสดุวาเนเดียมออกไซด์
| ปณิธาน: | 400x300 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 17ไมโครเมตร |
| พิมพ์: | ไมโครโบโลมิเตอร์ |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบระบายความร้อนสำหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ ความละเอียด 320x256 ช่วงสเปกตรัม 10.3-10.9μm NETD 20mK
| ช่วงสเปกตรัม: | 10.3±0.1ไมโครเมตร~10.9±0.1ไมโครเมตร |
|---|---|
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
| การสื่อสาร: | มาตรฐาน: USB2.0/LV-TTL; อุปกรณ์เสริม: RS422/CAN/USB3.0/GigE |

