ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ mct ] การจับคู่ 156 ผลิตภัณฑ์.
1280x1024 12μm Cooled Infrared Detector with Integrated Dewar Cooler Assembly
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mK (F2/F4) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
RS422 99.5% พิกเซลอัตรา Cooled Ir โมดูลตรวจจับ Core 1280x1024 12μM
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วยอินฟราเรด 320x256 30μm พร้อมเลนส์ซูมคงที่ 55 มม.
| สไตล์: | โมดูลอินฟราเรดระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| สุทธิ: | ≤15mK |
384x288 / 17μm โมดูลกล้องอินฟราเรด Core Uncooled N-Driver Series สำหรับการขับขี่อย่างปลอดภัย
| ปณิธาน: | 384x288/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
C615S Type II Superlattice LWIR เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็น 640x512 / 15µm
| วัสดุ: | T2SL |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
คล้องแกนอินฟราเรดการรั่วไหลของก๊าซ พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรด 320x256/30μm
| เซนเซอร์: | เซ็นเซอร์อินฟราเรด |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วยความไวแสงสูง 25mK พร้อมทิศทางภาพแนวนอน
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤25mk |
| ขนาด: | 155x67x80มม |
HD Cooled Thermal Imaging Module 1280x1024 12μM Long Range Monitoring
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
ความละเอียด 640x512 ขนาดพิกเซล 15μm MWIR เครื่องตรวจจับภาพความร้อนแบบระบายความร้อนสำหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ VOCs
| NETD ทั่วไป: | 25mK (F1.5) |
|---|---|
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.2±0.1~3.5±0.1ไมโครเมตร |
320x256 ความละเอียด MWIR เครื่องตรวจจับอินฟราเรด ขนาดพิกเซล 30μm สําหรับกล้องถ่ายภาพก๊าซออปติกอลเย็น
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| สุทธิ: | 10mK (F1.5) |
| น้ำหนัก (G): | ≤600g |

