ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ mwir cooled infrared detector ] การจับคู่ 207 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วยอินฟราเรด 320x256 30μm พร้อมเลนส์ซูมคงที่ 55 มม.
| สไตล์: | โมดูลอินฟราเรดระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| สุทธิ: | ≤15mK |
320x256 ความละเอียด MWIR เครื่องตรวจจับอินฟราเรด ขนาดพิกเซล 30μm สําหรับกล้องถ่ายภาพก๊าซออปติกอลเย็น
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| สุทธิ: | 10mK (F1.5) |
| น้ำหนัก (G): | ≤600g |
320x256/30μm โมดูลความร้อนอินฟราเรดเย็นสําหรับการตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซคาร์บอนโมโนออกไซด์
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 30เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
MWIR Cooled Thermal Imaging Detector ด้วย 320×256/30μm สําหรับประสิทธิภาพการตรวจสอบสูง
| ขนาด (มม.): | 142×58.5×71 |
|---|---|
| เวลาทำความเย็น (23 ℃): | ≤7นาที@12V |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
ความละเอียด 640x512 ขนาดพิกเซล 15μm MWIR เครื่องตรวจจับภาพความร้อนแบบระบายความร้อนสำหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ VOCs
| NETD ทั่วไป: | 25mK (F1.5) |
|---|---|
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.2±0.1~3.5±0.1μm |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด MWIR ความไวสูง พร้อม 320x256/30μm และ 20mK NETD สำหรับการถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
| สุทธิ: | 20เอ็มเค (F3) |
|---|---|
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.2±0.1~3.5±0.1μm |
EYAS330 MWIR โมดูลกล้องเย็น Infrared Camera Core 320x256 30μm
| ขนาด: | 142x58.5x71มม |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| สุทธิ: | ≤9MK |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด MWIR แบบระบายความร้อน พร้อม 320x256/30μm สำหรับการทะลุทะลวงเปลวไฟในสภาพแวดล้อมที่มีอุณหภูมิสูง
| การทำงาน: | การวัดอุณหภูมิผ่านเปลวไฟ |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.8±0.1~4.1±0.1ไมโครเมตร |
| MTTF: | ≥10000ชม |
โมดูลกล้องความร้อนความไวสูง 320x256 / 30μm MCT MWIR Cooled
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | ปรับได้ 1 ~ 200Hz |
| ขนาด: | 142x58.5x71มม |
640x512 / 15μm MCT MWIR Cooled Thermal Module for Multi Sensor Payload
| ขนาด: | 125x92x67มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | ≤650g |
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |

