ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled infrared detectors 400x300 ] การจับคู่ 82 ผลิตภัณฑ์.
640x512/12μm Uncooled Infrared Camera Core ขนาดเล็กสําหรับ UAV
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องถ่ายภาพความร้อน FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อนด้วยเครื่องตรวจจับอินฟราเรด 400x300
| ปณิธาน: | 384x288 /17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤50mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
LWIR Uncooled Infrared Camera Core 1280x1024/12μm พร้อมภาพความร้อนที่ชัดเจน
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
| สุทธิ: | <30mK |
RS058 T2SL กล้องความร้อน Core 640x512 15μm Cooled Infrared Detector Integration
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤25mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 7.7~9.5μm (ยาว) |
VOx Uncooled Infrared Camera Module 400x300 / 17μm Rapid Development
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 12μM Long Wave Infrared
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
LWIR 400x300 โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัยการถ่ายภาพความร้อน Uncooled
| พิมพ์: | โมดูลกล้องที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
| อัตราเฟรม: | 9Hz/25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
โมดูลกล้องไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้า
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| ช่วงการวัดอุณหภูมิ: | -20°C~550°C |
| สุทธิ: | <30mK |
400x300 17μm โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรดพร้อมการวัดอุณหภูมิ
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อน 400x300 / 17μm รวมอยู่ในกล้องรักษาความปลอดภัยด้วยความร้อนเพื่อการเฝ้าระวัง
| พิมพ์: | โมดูลกล้องที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |

