ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled lwir thermal camera module ] การจับคู่ 269 ผลิตภัณฑ์.
แกนกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 0.8W การใช้พลังงาน 640x512
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ขนาดกะทัดรัด 640x512 12μM สำหรับฮาร์ดแวร์อัจฉริยะ
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR 400x300 / 17μm พร้อมระบบถ่ายภาพความร้อนแบบใส
| สุทธิ: | <30mK |
|---|---|
| น้ำหนัก: | ≤77ก |
| พิมพ์: | โมดูลกล้องที่ไม่มีการระบายความร้อน |
โมดูลกล้องอุณหภูมิดับเพลิง โมดูลอุณหภูมิ LWIR ไม่เย็น 640x512/12μm
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <1.2W |
แกนกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 400x300 17μM สำหรับการตรวจสอบอาคาร
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
Uncooled LWIR โมดูลถ่ายภาพความร้อน 640x512 12uM สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
LWIR โมดูลกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนพร้อมเทอร์โมกราฟีทางอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 400x300 60Hz พร้อมระบบถ่ายภาพความร้อนอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
แกนกล้องถ่ายภาพความร้อน Micro LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อนด้วยความละเอียด 256x192 และระยะพิกเซล 12μm พร้อมเลนส์ 3.2 มม.
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องความร้อนที่ไม่เย็น LWIR 640x512 17μM สําหรับความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |

