ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled lwir thermal camera module ] การจับคู่ 269 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องไฟฟ้า LWIR ที่ไม่เย็น มีความละเอียด 256×192 และขนาดพิกเซล 12μm
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | LWIR FPA ที่ไม่ระบายความร้อน 256×192/12μm |
|---|---|
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อนด้วย 640x512 12μM Clear Imaging
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้อง LWIR แบบไม่เย็น 256x192 ความละเอียด 12μm ขนาดพิกเซลมีความแม่นยํา ± 2 °C สําหรับ Smart Home
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | ±2℃ หรือ ±2% |
|---|---|
| ช่วงการวัดอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C |
| โหมดโฟกัส: | โฟกัสฟรี |
120×90 ความละเอียด 12μm ขนาดพิกเซล โมดูลกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่เย็นด้วยอินเตอร์เฟซควบคุมทั่วไป
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
|---|---|
| เลนส์ (HFOV/FL): | 50°/1.6 มม |
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
256x192 ความละเอียด 12μm Pixel Pitch Focus โมดูลกล้องความร้อน LWIR ฟรีสําหรับการวัดอุณหภูมิ
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนอุตสาหกรรม LWIR ไม่ระบายความร้อน 400x300 17μM
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR พร้อมช่วงการวัดอุณหภูมิ -20℃~150℃/0~550℃
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อนด้วยความละเอียด 256x192 ความละเอียดพิกเซล12μmและการใช้พลังงาน 330mW
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 330mW |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องอุณหภูมิ 640x512 ไม่เย็น 12μm NETD แบบ 40mk สําหรับ Drones
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR 1280x1024 พร้อมเลนส์ซูม 30 มม. - 180 มม.
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต |

