ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ vehicle mounted thermal camera core ] การจับคู่ 88 ผลิตภัณฑ์.
แกนโมดูลตรวจจับ IR แบบระบายความร้อน 1280x1024 12μM สำหรับการตรวจสอบระยะไกล
| คำจำกัดความสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
1280x1024 12μm Cooled IR Camera Module Core Long Range Detection
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
กล้องถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง OGI พร้อมการสื่อสาร RS422
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS058 |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
โมดูลกล้องเย็น 320x256/30μm ด้วยเลนส์ 55 มิลลิเมตร
| สไตล์: | โมดูลอินฟราเรดระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
| สุทธิ: | ≤15mK |
โมดูลกล้องอินฟราเรดแบบ OEM Cool MWIR 320x256/30μm
| พิมพ์: | โมดูล AD ระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
| สุทธิ: | ≤9mK |
โมดูลความร้อนที่เย็นด้วยตัวตรวจจับอินฟราเรด MCT MWIR ขนาด 640x512 / 15μm
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
การตรวจจับระยะไกล Cooled IR Detector Module Core 1280x1024 12μM
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
การตรวจสอบระยะไกล IR โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วยแกน 1280x1024 12μM
| คำจำกัดความสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
กล้องถ่ายภาพด้วยแสงก๊าซเย็น 320x256 / 30μm RoHS Certificate
| เซนเซอร์: | เซ็นเซอร์อินฟราเรด |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
1280x1024 12μm Cooled IR Camera Module Core Long Range Detection
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |

