ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ vox ] การจับคู่ 149 ผลิตภัณฑ์.
320x256 ความละเอียด MWIR เครื่องตรวจจับอินฟราเรด ขนาดพิกเซล 30μm สําหรับกล้องถ่ายภาพก๊าซออปติกอลเย็น
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| สุทธิ: | 10mK (F1.5) |
| น้ำหนัก (G): | ≤600g |
LS734 Linear Stirling Cryocooler สำหรับการทำความเย็น MCT Cooled Infrared Detector
| การใช้พลังงานอย่างต่อเนื่อง: | ≤10W (430mW@77K@20℃) |
|---|---|
| MTTF: | ≥20,000ชม |
| วิธีการบูรณาการ: | ไอดีดีซีเอ |
MWIR เครื่องตรวจจับอินฟราเรดระบายความร้อนด้วยความเย็น 15μM 640x512 สำหรับโหลดเซ็นเซอร์หลายตัว
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤17mK (F2); ≤17mK (F2); ≤18mK (F4) ≤18mK (F4) |
| ช่วงสเปกตรัม8~14μm: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
กล้องถ่ายภาพก๊าซออปติกส์ 23 มม เลนส์ 320x256 ความละเอียด 10mK NETD สําหรับการตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
|---|---|
| เลนส์เสริม: | แก้ไขการซูม |
| สไตล์: | โมดูลอินฟราเรดระบายความร้อน |
การผสานรวมที่รวดเร็ว แกนกล้อง IR ที่ระบายความร้อนด้วยความเย็น EYAS1212 เมกะพิกเซล 1280x1024 / 12μM
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mk |
50pin HRS Interface แกนกล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการสังเกตสัตว์
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
แกนกล้องความร้อน OEM LWIR ไม่ระบายความร้อน 400x300 17μM พร้อมระบบถ่ายภาพความร้อนอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
UAV Payloads โมดูลกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน ความละเอียด 640x512
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องระบายความร้อนด้วยโดรนขนาดกะทัดรัดที่ไม่ได้ระบายความร้อน 640x512 สำหรับการตรวจสอบไฟฟ้าโซลาร์เซลล์
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องอินฟราเรดที่ไม่ระบายความร้อนขนาดเล็ก 40mk 0.7W สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

