-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
แกนกล้องถ่ายภาพความร้อน VOx FPA ขนาดเล็กที่มีความละเอียด 120x90 และระยะพิกเซล12μmเพื่อการบูรณาการที่กะทัดรัด
| ช่วงสเปกตรัม | 8~14ไมโครเมตร | อัตราเฟรม | 25เฮิร์ต |
|---|---|---|---|
| ปณิธาน | 120x90 | สนามพิกเซล | 12μm |
| ช่วงอุณหภูมิ | -20°C~+550°C | ข้อมูลเอาต์พุต | ดิบ 14 บิต |
| เน้น | กล้องถ่ายภาพความร้อน Core 120x90,FPA Thermal Imaging Camera Core |
||
โมดูลอินฟราเรดขนาดเล็ก TIMO112 ผสมผสานออฟติกส์ระดับแผ่นเครื่องตรวจจับระดับแผ่นแผ่น 120x90 / 12μm (WLP) และวงจรประมวลภาพพื้นฐานเพื่อได้รับภาพความร้อนของพื้นที่เป้าหมายและการกระจายความร้อนอย่างรวดเร็ว.
TIMO112 หัวหินการถ่ายภาพทางความร้อนถูกกําหนดให้เหมาะสมกับขนาด, น้ําหนัก, พลังงาน, ค่าใช้จ่าย (SWaP-C) การใช้งานการถ่ายภาพอินฟราเรดโครงสร้างขนาดเล็กมาก และการใช้พลังงานที่ต่ํามาก ทําให้สะดวกต่อการบูรณาการในอุปกรณ์สมาร์ทต่าง ๆ, เครื่องถ่ายภาพความร้อนหรือเทอร์มิเนลเคลื่อนที่ที่มีความต้องการที่เข้มงวดเกี่ยวกับราคา, ขนาดและน้ําหนัก
- โมดูล Ultra-Miniature พร้อม Optimization SWaP-C สุดยอด
- เครื่องตรวจจับที่บรรจุไว้ในระดับแผ่น + ออตติกระดับแผ่น + ปิดคลุมไฟฟ้าแม่เหล็กขนาดเล็ก
- โมดูลความร้อนอินฟราเรดขนาดเล็กที่สุด ทําให้สามารถใช้งานภาพความร้อนได้อย่างน้อย และมีประสิทธิภาพในเรื่องค่าใช้จ่ายสูงสุด
- ขนาดเล็ก, น้ําหนักเบา และใช้พลังงานน้อย เหมาะสําหรับการบูรณาการในอุปกรณ์ขนาดเล็ก
- ผลงานที่พิสูจน์ และการตอบสนองอย่างรวดเร็ว
- การออกแบบพลังงานที่ต่ํามาก ใช้พลังงานเพียง 9mW
- การถ่ายภาพที่เรียบเนียนด้วยอัตราเฟรม 25Hz
- นุ่มนวลและเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
- รองรับอินเตอร์เฟซภาพ SPI ที่เข้ากันได้กับแพลตฟอร์มที่จําแนกต่างๆ
- สอดคล้องกับมาตรฐานสิ่งแวดล้อม RoHS 2.0
| รุ่น | TIMO112 |
|---|---|
| การแก้ไข | 120*90 |
| ขนาดพิกเซล | 12μm |
| การตอบสนองทางสายสี | 8 ~ 14μm |
| โหมดโฟกัส | เสรีใจ |
| เลนส์ (HFOV/FL) | 50°/ 1.6 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | 1.8 กรัม |
| ขนาด (ไม่มี FPC) | 12.6mm * 12.6mm * 8.8mm |
| จํานวน PIN | 40PIN |
| ข้อมูลผลิต | 14bit Raw |
| อัตราเฟรม | 25Hz |
| ระยะวัดอุณหภูมิ | -20°C~+550°C (-20°C~+150°C) |
| ความแม่นยําในการวัดอุณหภูมิ | มากกว่า ± 2 °C / ± 2% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C~+60°C |
| ความชื้น | 5% ~ 85% |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -45°C~+85°C |
| การรับรอง | RoHS 2.0 / Reach |
หัวหินกล้องความร้อนอินฟราเรด TIMO112 ถูกใช้อย่างแพร่หลายในหลายสาขา เช่น ภูมิศาสตร์ อุปกรณ์ฉลาด อาคารฉลาด บ้านฉลาด AIoT เป็นต้น
SensorMicro ถูกก่อตั้งขึ้นด้วยความเชื่อที่เรียบง่าย แต่มีพลัง: นวัตกรรมควรให้บริการความต้องการของโลกจริง
SensorMicro มีอยู่เพื่อให้คนและระบบสามารถมองข้ามพื้นผิว ไปยังรูปแบบ ปัญหา และความเป็นไปได้ที่อยู่เบื้องหลัง
โดยการเปลี่ยนความร้อนที่มองไม่เห็นเป็นความจริงที่มองเห็น เราช่วยให้อุตสาหกรรมตัดสินใจได้ฉลาด ป้องกันสิ่งที่สําคัญที่สุด และเดินผ่านความซับซ้อนอย่างชัดเจน
การให้ความสําคัญกับความดึงดูดของเราในการทําเองและลูกค้าเป็นอันดับแรก ได้กลายเป็นสูตรที่แน่นอนสําหรับความเร็วของ SensorMicroเรารุกไปข้างหน้าทุกฝั่ง ตั้งแต่ฝ่ายรักษาความปลอดภัย, การดับเพลิง, การตรวจสอบอุตสาหกรรม, การดูแลสุขภาพและการมองเห็นด้วยเครื่องจักรการติดตามสิ่งแวดล้อมและด้านสําคัญของความเป็นกลางคาร์บอนและเชื่อมโยงจุดของชีวิต
เราไม่ใช่แค่บริษัทเทคโนโลยีอินฟราเรด เราเป็นชุมชนของคน ที่มุ่งมั่นที่จะสร้างอนาคตที่ยั่งยืน มีจริยธรรมและเป็นศูนย์กลางของมนุษย์แต่ละพิกเซลของนวัตกรรมที่เราสร้างขึ้น เป็นคําสัญญาเพื่อให้อํานาจ และเพื่อให้บริการ
- สีแดงและสีน้ําเงินเหมาะกับฉากที่ต้องหาจุดปัญหา
- สีแดงเหล็ก เป็นสีที่ใช้ในอุตสาหกรรมพลังงาน
ข้อสังเกต: ไม่ว่าคุณจะเลือกแบบไหน อุณหภูมิของอุณหภูมิจะไม่เปลี่ยนแปลงเลย
- สําหรับเลนส์เทเลโฟโต้ มันเหมาะสําหรับเป้าหมายที่ค่อนข้างเล็ก และต้องมองจากระยะไกล
- เพื่อดูรายละเอียดของวัตถุที่อยู่ใกล้ๆ เลนส์มุมกว้างดีกว่า
- เลนส์แมคโครคือสําหรับการเห็นเป้าหมายที่เล็กมากจากระยะใกล้ เช่นวงจรชิป

