ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ 12 m plug in thermal camera module ] การจับคู่ 33 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลการถ่ายภาพทางความร้อนแบบไม่เย็นเบา 120×90/12μm สําหรับแอปพลิเคชั่น AIoT พร้อมอินเตอร์เฟซ USB 2.0
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
|---|---|
| เซ็นเซอร์ถ่ายภาพความร้อน: | 120x90/12µm |
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |
VOx โมดูลกล้องอินฟราเรดที่ไม่ระบายความร้อน LWIR ความละเอียดสูง 1280x1024
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องอินฟราเรดที่ไม่ระบายความร้อน 640x512 17μM สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
MegaPixel Uncooled LWIR Thermal Camera Core 1280x1024/12μm ภาพถ่ายจากพื้นผิวของเครื่องถ่ายไฟฟ้า
| ปณิธาน: | 1280x1024 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนอาร์เรย์ขนาดใหญ่ 1280x1024 12μMสำหรับการตรวจสอบความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

