ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ 12 m plug in thermal camera module ] การจับคู่ 33 ผลิตภัณฑ์.
PLUG612 โมดูลกล้องความร้อน ไม่เย็น VOx LWIR 640x512/12μm สําหรับกล้องวงจรปิด
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 9เฮิร์ต/25เฮิร์ต/30เฮิร์ต/50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง 1280x1024 12μm Thermal Imaging Core
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องอุณหภูมิดับเพลิง โมดูลอุณหภูมิ LWIR ไม่เย็น 640x512/12μm
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <1.2W |
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด VOx ความละเอียดสูง LWIR 8~14μm ช่วงสเปกตรัม
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง VOx Uncooled LWIR 1280x1024 / 12μm
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง VOx ไม่ระบายความร้อน LWIR 1280x1024 / 12μm
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
1280x1024 โมดูลกล้องความร้อน HD ขนาด 12μm พร้อมเลนส์ซูม 30 ~ 180 มม.
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูงน้ำหนักเบา 1280x1024 12μm
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |

