ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ 1280x1024 thermal imaging module ] การจับคู่ 103 ผลิตภัณฑ์.
กล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 384x288 17μM สำหรับการคัดกรองอุณหภูมิร่างกาย
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
กล้องติดรถยนต์ Night Vision IR กล้องความร้อน Core 384x288 / 17μm
| ปณิธาน: | 384x288/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด 800x600 17μm ที่ไม่เย็นสําหรับการถ่ายภาพความร้อนและการวัดความร้อน
| ปณิธาน: | 800x600 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ขนาด: | 35x25x7.4มม |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบระบายความร้อน LWIR ความละเอียด 320x256 และขนาดพิกเซล 30μm สำหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ SF6/NH3
| ช่วงสเปกตรัม: | 10.3±0.1ไมโครเมตร~10.9±0.1ไมโครเมตร |
|---|---|
| เวลาทำความเย็น (23 ℃): | ≤7นาที@24V |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
การบูรณาการอย่างรวดเร็ว Cooled IR Camera Core EYAS1212 Mega Pixel 1280x1024/12μm
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mk |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด MWIR ระบายความร้อนด้วย HD รวมอยู่ในกล้องรักษาความปลอดภัย
| เทคโนโลยี: | การถ่ายภาพความร้อนด้วยอินฟราเรด |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การรวมระบบ |
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
แกนกล้อง MWIR ที่ระบายความร้อนด้วย Ultra Clear
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
MegaPixel Plug Series Uncooled Infrared Camera Core ใช้ในสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนกล้องอินฟราเรด 384x288 17um สำหรับการถ่ายภาพความร้อนทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
RAW YUV BT656 วิดีโอดิจิตอลแกนกล้องอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 12um
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

