ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ 30hz thermal imaging core ] การจับคู่ 243 ผลิตภัณฑ์.
ขนาดเล็ก SWaP Uncooled LWIR โมดูลความร้อน 640x512 12μmสำหรับ UAV Payloads
| การแก้ไข: | 640x512 |
|---|---|
| การบริโภคพลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัยด้วยความร้อน LWIR 256x192 / 12μm ที่ไม่มีการระบายความร้อน
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 8.9g±0.5g (รวมเลนส์ 3.2mm) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
อินเทอร์เฟซ DVP โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด 120x90 8~14μm
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤60mK |
| ปณิธาน: | 120x90 |
การถ่ายภาพทางความร้อนที่ชัดเจน LWIR Uncooled Camera Core PLUG612 640x512/12μm
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
PLUG612 แกนกล้อง LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 12μm พร้อมการถ่ายภาพความร้อนที่ชัดเจน
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
PLUG612 Uncooled LWIR Camera Core 640x512 12μm พร้อม Clear Thermal Imaging
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <1.2W |
แกนกลางกล้องถ่ายภาพความร้อนตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ พร้อม 320x256/30μm และเครื่องตรวจจับอินฟราเรดถ่ายภาพก๊าซแบบออปติคัล NETD 10mK
| พิมพ์: | โมดูลถ่ายภาพความร้อนด้วยแสงก๊าซ |
|---|---|
| วงคลื่น: | ความยาวคลื่นกลาง |
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
ไม่เย็น 640x512/12μm โมดูลกล้องความร้อน น้ําหนักเบา
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
| สุทธิ: | <40mK |
50pin HRS Interface แกนกล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการสังเกตสัตว์
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
แกนโมดูลกล้องอินฟราเรด 640x512 / 17μmพร้อมระบบถ่ายภาพความร้อนที่ชัดเจน
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 17ไมโครเมตร |
| ขนาด: | 44.5x44.5x33.6มม |

