ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ cooled infrared detectors mwir ] การจับคู่ 207 ผลิตภัณฑ์.
RS422 99.5% พิกเซลอัตรา Cooled Ir โมดูลตรวจจับ Core 1280x1024 12μM
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
320x256 ความละเอียด 30μm ขนาดพิกเซล โมดูลกล้องอินฟราเรดเย็นสําหรับการตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซที่ไม่ติดต่อ
| ขนาดสินค้า: | 142 มม.×58.5 มม.×80 มม |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| ช่วงสเปกตรัม: | 4.5±0.1ไมโครเมตร~4.7±0.1ไมโครเมตร |
320x256 30μm Cooled Infrared Camera Module for Non contact Gas Leakage Detection
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.2±0.1~3.5±0.1μm |
| สุทธิ: | ≤15mK |
การตรวจจับระยะไกล Cooled IR Detector Module Core 1280x1024 12μM
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
LWIR 320x256/30μm Cooled Infrared Camera Core พร้อม NETD 20mK สําหรับการตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| ขนาด: | 142 มม.×58.5 มม.×80 มม |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| สุทธิ: | 20MK (F1.5) |
1280x1024/12μm เมกะพิกเซล เครื่องตรวจจับความร้อนอินฟราเรด FPA ที่เย็นความรู้สึกสูง
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mK (F2/F4) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วยอินฟราเรด 320x256 30μm พร้อมเลนส์ซูมคงที่ 55 มม.
| สไตล์: | โมดูลอินฟราเรดระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| สุทธิ: | ≤15mK |
320x256 ความละเอียด MWIR เครื่องตรวจจับอินฟราเรด ขนาดพิกเซล 30μm สําหรับกล้องถ่ายภาพก๊าซออปติกอลเย็น
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| สุทธิ: | 10mK (F1.5) |
| น้ำหนัก (G): | ≤600g |
640x512 15μm MCT MWIR Cooled Module การรวมอย่างรวดเร็ว RoHS ได้รับการอนุมัติ
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤18mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8ไมโครเมตร |
320×256/30μm ตัวตรวจจับ FPA อินฟราเรดระบายความร้อน MWIR สำหรับการวัดอุณหภูมิในโรงงานปิโตรเคมี
| MTTF: | ≥10000ชม |
|---|---|
| การใช้พลังงาน (23 ℃): | ≤15W@12V (สูงสุด); ≤7W@12V (เสถียร) |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |

