ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ cooled infrared detectors mwir ] การจับคู่ 207 ผลิตภัณฑ์.
640x512 ความละเอียด 15μm ขนาดพิกเซล MWIR เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นสําหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| เวลาทำความเย็น (23 ℃): | ≤3.5นาที@20℃@12V |
|---|---|
| สุทธิ: | 25mK (F1.5) |
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
320x256/30μm MWIR Cooled Infrared Detector สําหรับการแสดงภาพ CO2 ในการถ่ายภาพก๊าซทางแสง
| ช่วงสเปกตรัม: | 4.2±0.1μm~4.4±0.1μm |
|---|---|
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
| สุทธิ: | 10mK (F1.5) |
เครื่องตรวจจับความรู้สึกสูง 320x256/30μm 10mK NETD MWIR เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นเพื่อตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ CO2
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| เวลาทำความเย็น (23 ℃): | ≤7นาที@12V |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
T2SL Integrated Dewar Cooler Assembly เครื่องตรวจจับ IR แบบ Dual Band Cooled
| ปณิธาน: | 320x256 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 30μm |
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <9W |
โมดูลกล้องอินฟราเรดระบายความร้อน MWIR พร้อม 640x512 และ 25mK NETD สำหรับการตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซแบบไม่สัมผัส
| ขนาด (มม.): | 71×72×52 |
|---|---|
| น้ำหนัก (G): | ≤370 |
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
กล้องถ่ายภาพก๊าซแบบระบายความร้อน LWIR พร้อมความละเอียด 320x256 และ NETD 20mK สำหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ SF6/NH3
| น้ำหนัก (G): | ≤600g |
|---|---|
| สุทธิ: | 20MK (F1.5) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 10.3±0.1ไมโครเมตร~10.9±0.1ไมโครเมตร |
แกนโมดูลตรวจจับ IR แบบระบายความร้อน 1280x1024 12μM สำหรับการตรวจสอบระยะไกล
| คำจำกัดความสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบระบายความร้อน LWIR ความละเอียด 320x256 และขนาดพิกเซล 30μm สำหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ SF6/NH3
| ช่วงสเปกตรัม: | 10.3±0.1ไมโครเมตร~10.9±0.1ไมโครเมตร |
|---|---|
| เวลาทำความเย็น (23 ℃): | ≤7นาที@24V |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
โมดูลความร้อนที่เย็นด้วยตัวตรวจจับอินฟราเรด MCT MWIR ขนาด 640x512 / 15μm
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
MCT MWIR เครื่องตรวจจับอินฟราเรด Cooled Thermal Module 640x512 15μM
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |

