ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ high definition mct infrared detector ] การจับคู่ 19 ผลิตภัณฑ์.
1280x1024 MCT MWIR โมดูลกล้องอุณหภูมิที่เย็นด้วยอัตราเฟรม 1~100Hz
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mK |
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย OEM ความละเอียดสูง 1280x1024 / 12μm MCT MWIR
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mK |
เครื่องตรวจจับ FPA ระบายความร้อนด้วยเมกะพิกเซล 12μM ความไวสูง 1280x1024
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mK (F2/F4) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
1280x1024/12μm เมกะพิกเซล เครื่องตรวจจับความร้อนอินฟราเรด FPA ที่เย็นความรู้สึกสูง
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mK (F2/F4) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
แกนกล้องความร้อนระบายความร้อนด้วย 1280x1024 สำหรับการตรวจจับเป้าหมายความเร็วสูง
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
1280x1024 12μm Cooled IR Camera Module Core Long Range Detection
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
แกนกล้องระบายความร้อนด้วยความร้อน 1280x1024 12μM ความไวต่อความร้อนสูง
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
HD Cooled Thermal Imaging Module 1280x1024 12μM Long Range Monitoring
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
MWIR Cooled Thermal Module 1280x1024 พร้อมเลนส์ซูมต่อเนื่อง 37.5~750mm/F4
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |

