ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ high resolution thermal camera module ] การจับคู่ 494 ผลิตภัณฑ์.
แกนกล้องความร้อน UAV ขนาด 640x512 12µm สำหรับยานพาหนะทางอากาศไร้คนขับ
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+550℃ (ปรับแต่งได้) |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน LWIR 640x512 / 12μmที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการเพาะพันธุ์อัจฉริยะ
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD . ทั่วไป: | ≤40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
กล้องความร้อน VOx ที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการตรวจจับไข้
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
OEM Uncooled Thermal Imaging Module with LWIR 640x512 12μm Infrared Detector
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
คล้องถ่ายภาพแบบชุดมือ (Manual Focus Thermal Camera Core) ด้วยความละเอียด 640×512 ความละเอียด 8μm ถึง 14μm
| จุดสนใจ: | คู่มือ |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640 × 512 |
| สนามพิกเซล: | 12μm |
เครื่องถ่ายภาพไฟฟ้าที่ไม่เย็น ระดับระนาบแกร่ง หลักกล้องร้อน 50Hz อัตราการถ่ายภาพ 67g
| แรงดันใช้งาน: | 4V~6V |
|---|---|
| เซนเซอร์: | อาร์เรย์ระนาบโฟกัสที่ไม่มีการระบายความร้อน |
| ปณิธาน: | 640 × 512 |
หัวภาพกล้อง LWIR ที่ไม่เย็นด้วยเลนส์ Athermal Fixed Focus 19mm/24mm
| ช่วงสเปกตรัม: | 8μm ถึง 14μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 50เฮิร์ต |
| โฟกัสคงที่ Athermal: | 19 มม./24 มม |
โมดูลกล้อง HgCdTe MWIR ที่เย็น 640x512/15μm สําหรับกล้องอุณหภูมิมือถือ
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
|---|---|
| วัสดุ: | อสม |
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
320x256/30μm ห้องกล้องความร้อน โมดูลกล้อง IR ที่เย็นด้วยเนื้อหาสําหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| พิมพ์: | การตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.2±0.1~3.5±0.1ไมโครเมตร |
| ขนาด: | 155x67x80มม |
แกนกล้องระบายความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน PAL/NTSC พร้อมการซูมต่อเนื่อง 1~8 เท่า
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |

