ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ high resolution thermal camera module ] การจับคู่ 494 ผลิตภัณฑ์.
320x256 ความละเอียด MWIR เครื่องตรวจจับอินฟราเรด ขนาดพิกเซล 30μm สําหรับกล้องถ่ายภาพก๊าซออปติกอลเย็น
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| สุทธิ: | 10mK (F1.5) |
| น้ำหนัก (G): | ≤600g |
แกนกล้องระบายความร้อนด้วยความร้อน 1280x1024 12μM ความไวต่อความร้อนสูง
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
MWIR Cooled Thermal Module 1280x1024 พร้อมเลนส์ซูมต่อเนื่อง 37.5~750mm/F4
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
LWIR 400x300 โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัยการถ่ายภาพความร้อน Uncooled
| พิมพ์: | โมดูลกล้องที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
| อัตราเฟรม: | 9Hz/25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัยการถ่ายภาพความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 400x300
| พิมพ์: | โมดูลกล้องที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
| อัตราเฟรม: | 9Hz/25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
RS422 99.5% พิกเซลอัตรา Cooled Ir โมดูลตรวจจับ Core 1280x1024 12μM
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
การตรวจจับระยะไกล Cooled IR Detector Module Core 1280x1024 12μM
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
โมดูลกล้องติดตามความปลอดภัยทางอุณหภูมิอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์แบบเลือก
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |

