ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ high resolution thermal camera module ] การจับคู่ 494 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลการถ่ายภาพความร้อน LWIR ที่ไม่เย็น 400x300/17um พร้อมเทอร์โมเกราฟี
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
PLUG617 โมดูลระบายความร้อนที่ไม่ระบายความร้อนด้วยเครื่องตรวจจับอินฟราเรด LWIR 640x512 / 17μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีจำหน่ายหลายรายการ |
384x288 17μM Uncooled Thermal Module บูรณาการอย่างรวดเร็วสำหรับการวินิจฉัยสุขภาพ
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
LWIR Uncooled Thermal Module 384x288 17μM สำหรับการคัดกรองภาพความร้อนทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกลางกล้องถ่ายภาพความร้อนตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ พร้อม 320x256/30μm และเครื่องตรวจจับอินฟราเรดถ่ายภาพก๊าซแบบออปติคัล NETD 10mK
| พิมพ์: | โมดูลถ่ายภาพความร้อนด้วยแสงก๊าซ |
|---|---|
| วงคลื่น: | ความยาวคลื่นกลาง |
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบไม่ใช้ความเย็น ความแม่นยำสูง 256×192/12μm สำหรับการวัดอุณหภูมิ
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 256×192/12μm |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
| พิมพ์: | โมดูลความร้อนที่ไม่เย็น |
LWIR Uncooled Infrared Camera Core 1280x1024/12μm พร้อมภาพความร้อนที่ชัดเจน
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
| สุทธิ: | <30mK |
Long Wave 640x512 12μm แกนกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการสังเกตการณ์สัตว์ป่า
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
คล้องอินฟราเรดโครเนียร์ 1280x1024/12μm ที่ไม่เย็นสําหรับการถ่ายภาพทางความร้อนที่มีความมั่นคงสูง
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
การผสานรวมที่รวดเร็ว แกนกล้อง IR ที่ระบายความร้อนด้วยความเย็น EYAS1212 เมกะพิกเซล 1280x1024 / 12μM
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mk |

