ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ high resolution thermal camera module ] การจับคู่ 494 ผลิตภัณฑ์.
การถ่ายภาพทางความร้อนที่ชัดเจน LWIR Uncooled Camera Core PLUG612 640x512/12μm
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
แกนกล้องอินฟราเรด LWIR แบบไม่ระบายความร้อน 256x192 12μm + เลนส์ 3.2 มม. สำหรับกล้องรักษาความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 700mW |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
หัวกล้องวงจรปิดภาพความร้อนที่ไม่เย็น LWIR 640x512 17μM
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
LWIR 640X512 / 12μm Thermal Imaging Core สำหรับการถ่ายภาพที่ชัดเจนและแอปพลิเคชัน AIoT
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±3°C หรือ ±3% |
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
กล้องถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง OGI พร้อมการสื่อสาร RS422
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS058 |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
แกนกล้องอินฟราเรดคลื่นยาว 1280x1024 12μmสำหรับการวัดอุณหภูมิอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
กล้องถ่ายภาพก๊าซ OGI พร้อมความละเอียด 640x512, NETD 25mK สำหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 640x512 |
|---|---|
| สุทธิ: | 25mK (F1.5) |
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
กล้องตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซอินฟราเรดสำหรับอุตสาหกรรมปิโตรเคมีพร้อมเลนส์ 23 มม.
| สไตล์: | โมดูลอินฟราเรดระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
| สุทธิ: | ≤15mK |
กล้องถ่ายภาพก๊าซออปติกส์ 23 มม เลนส์ 320x256 ความละเอียด 10mK NETD สําหรับการตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
|---|---|
| เลนส์เสริม: | แก้ไขการซูม |
| สไตล์: | โมดูลอินฟราเรดระบายความร้อน |
โมดูลความร้อน Uncooled ที่เบาและยืดหยุ่นพร้อมเซ็นเซอร์ตรวจจับอินฟราเรด LWIR 640x512 / 12μm
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| ขนาด (มม.): | 25.4x25.4x14.1 (พร้อมชัตเตอร์) |
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <0.75W |

