ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ high resolution thermal camera module ] การจับคู่ 494 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตรวจจับภาพความร้อนแบบระบายความร้อน MWIR ความละเอียด 320x256 พร้อม NETD 10mK สำหรับการถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
| เวลาทำความเย็น (23 ℃): | ≤7นาที@12V |
|---|---|
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
| ขนาดพิกเซล: | 30μm |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด FPA แบบระบายความร้อน MWIR พร้อม 320x256/30μm และความไว NETD 10mK
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| น้ำหนัก (G): | ≤600 |
| ช่วงสเปกตรัม: | 4.2±0.1μm~4.4±0.1μm |
เครื่องตรวจจับภาพก๊าซออปติกส์ NETD 20mK ด้วยความละเอียด 320x256 และช่วงสเปคตรัล 10.3-10.9μm
| *มทท: | ≥10000ชม |
|---|---|
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
| สุทธิ: | 20MK (F1.5) |
แกนกล้อง MWIR ที่ระบายความร้อนด้วย Ultra Clear
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
Ultra Clear 1280x1024 12μm Cooled Thermal Module สําหรับการติดตามระยะไกล
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm (เมกะวัตต์) |
|---|---|
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
Ultra Clear 1280x1024 12μm Cooled Thermal Module สำหรับการตรวจสอบระยะไกล
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm (เมกะวัตต์) |
|---|---|
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
การตรวจจับระยะไกลโมดูลตรวจจับ IR ระบายความร้อนด้วยแกน 1280x1024 12μm
| คำจำกัดความสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
แกนโมดูลตรวจจับ IR แบบระบายความร้อน 1280x1024 12μM สำหรับการตรวจสอบระยะไกล
| คำจำกัดความสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
PLUG612 แกนกล้อง LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 12μm พร้อมการถ่ายภาพความร้อนที่ชัดเจน
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
PLUG612 Uncooled LWIR Camera Core 640x512 12μm พร้อม Clear Thermal Imaging
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <1.2W |

