ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ high resolution thermal camera module ] การจับคู่ 494 ผลิตภัณฑ์.
กล้องตรวจจับความร้อน FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน 50Hz สำหรับการตรวจสอบความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 400x300 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
640x512 / 15μm MCT MWIR Cooled Thermal Module for Multi Sensor Payload
| ขนาด: | 125x92x67มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | ≤650g |
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
การผสานรวมอย่างรวดเร็ว MCT MWIR โมดูลระบายความร้อนที่ระบายความร้อนลงในโดรน 50Hz/100Hz
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
50pin HRS Interface แกนกล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการสังเกตสัตว์
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
แกนกล้องอินฟราเรด 640x512 12μM พร้อมเลนส์ 25 มม. สำหรับการสังเกตการณ์สัตว์ป่า
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
MWIR Cooled Thermal Module 640x512 15μM สำหรับระบบ Electro Optical Infrared
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
แกนกล้อง IR วานาเดียมออกไซด์ที่ไม่มีการระบายความร้อน โดยทั่วไป NETD 40mK สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
ระบบถ่ายภาพทางความร้อนที่ไม่เย็น 400x300/17μm สําหรับการสกรีนไข้ของมนุษย์
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนกล้องอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน ISO9001 IP67 0.7W สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน iMC212 ความละเอียด 256x192 และใช้พลังงาน 300mW สำหรับการรวมเข้ากับอุปกรณ์พกพา
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | อาร์เรย์ระนาบโฟกัส LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต |

