ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ high resolution thermal camera module ] การจับคู่ 494 ผลิตภัณฑ์.
Focal Plane Array เครื่องตรวจจับอินฟราเรด Uncooled 400x300 / 17μm VOx Material
| พิมพ์: | ไมโครโบโลมิเตอร์ |
|---|---|
| ปณิธาน: | 400x300 |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
256x192 12μm Vox Microbolometer Detector Sensor
| ปณิธาน: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 50/60Hz |
| ขนาด: | 23x13x7.32mm |
เครื่องทำความเย็นแบบโรตารี่ Stirling Cryo แบบอินทิกรัลพร้อมระบบระบายความร้อนด้วยวงจรปิดขนาดเล็ก
| พลังความเย็น: | (@77K@20℃)>400mW |
|---|---|
| MTTF: | > 10000H |
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <3.2W (130mW@100K@20℃) |
วัฏจักรสเตอร์ลิงแบบหมุนหนึ่งรอบ Cryocooler Assembly การบริโภคต่ำ
| พลังความเย็น: | (@77K@20℃)>550มิลลิวัตต์ |
|---|---|
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <7W (250mW@77K@20℃) |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45℃~+85℃ |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดระบายความร้อนด้วยความยาวคลื่นกลาง 640x512 15μm
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
|---|---|
| วัสดุ: | MCT |
| พิมพ์: | เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็น |
400mW Split Rotary Stirling Engine Cryocooler การบริโภคต่ำ
| พลังความเย็น: | (@100K@20℃)>400mW |
|---|---|
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <3.5W (130mW@100K@20°C) |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45℃~+85℃ |
15μM 640x512 เครื่องตรวจจับอินฟราเรด MWIR ที่ระบายความร้อนสำหรับระบบตรวจสอบระยะไกล
| Resolution: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤17mK (F2); ≤18mK (F4) |
| Spectral Range8~14μm: | 3.7~4.8μm MW |
15μm 640x512 เครื่องตรวจจับอินฟราเรด MWIR ที่ระบายความร้อนด้วย RS058 Integral Stirling Cooler
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤17mK (F2); ≤18mK (F4) |
| ช่วงสเปกตรัม8~14μm: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด MCT MWIR 320x256 / 30 ไมโครเมตร สำหรับการรวมระบบที่รวดเร็ว
| ไครโอคูลเลอร์: | RS058/RS046H |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| ขนาด: | 142x58.5x71มม |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบระบายความร้อนด้วย Superlattice Type II Long Wave 320x256 / 30μm
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤25mK (F2) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 7.7~9.5μm LW |

