ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ high resolution thermal camera module ] การจับคู่ 494 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องอุณหภูมิ LWIR Screening Fever 400x300/17μm สําหรับการวินิจฉัยทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องความร้อนของ Drone LWIR ไม่เย็นด้วยภาพความร้อนที่ชัดเจน
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤50mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
ความละเอียด 1280x1024 โมดูลถ่ายภาพความร้อนพร้อมเลนส์ซูม 30 - 180 มม.
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| อัตราเฟรม: | 25Hz |
PLUG617 โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัยทางความร้อน LWIR ด้วยความละเอียด 640x512 17μM
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
โมดูลกล้องเฝ้าระวังความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน LWIR 640x512 17μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีจำหน่ายหลายรายการ |
ไม่เย็น 640x512/12μm โมดูลกล้องความร้อน น้ําหนักเบา
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
| สุทธิ: | <40mK |
แกนโมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน 25Hz 30Hz สำหรับ UAV Payloads
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+550℃ (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±2℃ หรือ ±2% |
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนแบบบูรณาการอย่างรวดเร็ว 384x288 17μMสำหรับการดูแลสุขภาพ
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 400x300 60Hz พร้อมระบบถ่ายภาพความร้อนอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |

