ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ high resolution thermal camera module ] การจับคู่ 494 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนแบบบูรณาการที่รวดเร็ว 384x288 17μM สำหรับการดูแลสุขภาพ
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
ภาพชัด โมดูลกล้องอุณหภูมิอินฟราเรด คอร์ 640x512/17μm สําหรับ ADAS
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+550℃ (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±2℃ หรือ ±2% |
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
โฟกัสมือ 640x512 ความละเอียด มิโครโบโลเมตร ไม่เย็น โมดูลการถ่ายภาพความร้อน
| NETD ทั่วไป: | <40mK |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 8μm ถึง 14μm |
| เซนเซอร์: | อาร์เรย์ระนาบโฟกัสที่ไม่มีการระบายความร้อน |
1280x1024 MCT MWIR โมดูลกล้องอุณหภูมิที่เย็นด้วยอัตราเฟรม 1~100Hz
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mK |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน LWIR พร้อมความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ ±2℃ หรือ ±2%
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
LC260 256x192/12μm หัวหินกล้องความร้อนสําหรับการวัดอุณหภูมิร่างกายมนุษย์
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| ช่วงอุณหภูมิ: | 20 ℃ ~ 50 ℃ |
ความละเอียดแกนกล้องความร้อน 640x512 สำหรับการสังเกตสัตว์กลางแจ้ง
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
แกนกล้องความร้อน 120x90 17μM น้ำหนักเบาสำหรับการวัดอุณหภูมิร่างกาย
| ปณิธาน: | 120x90 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 17μm |
| ช่วงอุณหภูมิ: | 20 ℃ ~ 50 ℃ |
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วยแกนความร้อนความไวสูง 640x512 / 15μm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 15ไมโครเมตร |
| สุทธิ: | ≤15mK |
GAVIN615B Coold MWIR โมดูลกล้องความร้อน
| ประเภทเครื่องตรวจจับ: | เครื่องตรวจจับ IR MCT เย็นลง |
|---|---|
| Cryo คูลเลอร์: | RS046 |
| ปณิธาน: | 640x512 |

