ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ high resolution thermal camera module ] การจับคู่ 494 ผลิตภัณฑ์.
น้ําหนักเบา 120x90/17μm หัวหินกล้องความร้อนสําหรับการวัดอุณหภูมิร่างกายมนุษย์
| Resolution: | 120x90 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 17μm |
| Temperature Range: | 20℃~50℃ |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนคลื่นยาว พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรด 640x512 12µm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
ความชัดเจนและความแม่นยำที่เพิ่มขึ้น แกนกล้องถ่ายภาพความร้อน HD 1280x1024
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
Clear Imaging Drone กล้องถ่ายภาพความร้อน Uncooled LWIR Camera Core
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน VOx ที่ไม่ระบายความร้อนพร้อมความแม่นยำของอุณหภูมิสูง ±2°C
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
การเฝ้าระวังสภาพอากาศทั้งหมด Cooled MWIR Camera Module 1280x1024 12μm
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
HD Cooled Thermal Imaging Module 1280x1024 12μM Long Range Monitoring
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
แกนกล้องความร้อนระบายความร้อนด้วย 1280x1024 สำหรับการตรวจจับเป้าหมายความเร็วสูง
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
1280x1024 12μm Cooled Camera Modules Cores
| เทคโนโลยี: | MCT / HgCdTe |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280x1024 / 12μm |
| NETD: | ≤20mK |
แกนกล้องความร้อน 400x300 / 17μm รวมอยู่ในกล้องรักษาความปลอดภัยด้วยความร้อนเพื่อการเฝ้าระวัง
| พิมพ์: | โมดูลกล้องที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |

