ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared microbolometer camera ] การจับคู่ 113 ผลิตภัณฑ์.
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊กพร้อม 120×90/12μm Uncooled VOx Microbolometer และ Focus Free ≤50mK NETD
| สุทธิ: | ≤50mk |
|---|---|
| เซ็นเซอร์อินฟราเรด: | 120×90/12μm |
| โหมดโฟกัส: | โฟกัสฟรี |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนอินฟราเรด LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 / 12μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อนขนาดเล็ก 400x300 / 12μm
| ขนาด: | 18x16x2.8มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | <1.5ก |
| พิมพ์: | ไมโครโบโลมิเตอร์ |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องความร้อนที่ไม่เย็น LWIR 640x512 17μM สําหรับความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
แกนกล้องความร้อน LWIR ความไวแสงสูง Uncooled NETD 30mk 8~14μm
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องอุณหภูมิ LWIR Screening Fever 400x300/17μm สําหรับการวินิจฉัยทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
PLUG612 โมดูลกล้องความร้อน ไม่เย็น VOx LWIR 640x512/12μm สําหรับกล้องวงจรปิด
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 9เฮิร์ต/25เฮิร์ต/30เฮิร์ต/50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัยด้วยความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนด้วย LWIR 640x512 12μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| ขนาด: | 25.4x25.4x14.1 (พร้อมชัตเตอร์) |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <0.75W |
ความละเอียด 256×192 ขนาดพิกเซล 12μm โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก ใช้พลังงาน 300mW
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 300MW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
| เลนส์ (HFOV/FL): | 56°/ 3.2 มม |

