ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared microbolometer camera ] การจับคู่ 113 ผลิตภัณฑ์.
เซ็นเซอร์อินฟราเรดคลื่นยาวที่ไม่มีการระบายความร้อน 400x300 17μmวัสดุวาเนเดียมออกไซด์
| ปณิธาน: | 400x300 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 17ไมโครเมตร |
| พิมพ์: | ไมโครโบโลมิเตอร์ |
บรรจุภัณฑ์ระดับเวเฟอร์เครื่องตรวจจับอินฟราเรด Uncooled LWIR Industrial IR Sensor
| พิมพ์: | ไมโครโบโลมิเตอร์ |
|---|---|
| ปณิธาน: | 400x300 |
| ขนาด: | 18x16x2.8มม |
แกนกล้องความร้อน 400x300 / 17μm รวมอยู่ในกล้องรักษาความปลอดภัยด้วยความร้อนเพื่อการเฝ้าระวัง
| พิมพ์: | โมดูลกล้องที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบสำหรับสมาร์ทโฟน ความละเอียด 256x192 และขนาดพิกเซล 12μm ผ่านอินเทอร์เฟซ USB 2.0
| พิมพ์: | Plug-in กล้องความร้อนสำหรับสมาร์ทโฟน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 256×192 |
| ขนาดพิกเซล: | 12μm |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR 256×192/12μm แบบไม่ใช้ความเย็น ประสิทธิภาพสูงสำหรับอุปกรณ์พกพา
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบพกพา |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |
กล้องถ่ายภาพความร้อนติดสมาร์ทโฟนราคาประหยัด ความละเอียด 120×90 และขนาดพิกเซล 12μm แบบ Wafer-Level-Package
| ประเภทเครื่องตรวจจับ: | ไมโครโบโลมิเตอร์อาร์เรย์ระนาบโฟกัสที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| แพคเกจเครื่องตรวจจับ: | แพ็คเกจเวเฟอร์ระดับ |
| ปณิธาน: | 120 × 90 |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊กขนาดกะทัดรัดพิเศษ 256×192/12μm สำหรับอุปกรณ์พกพา
| ประเภทเครื่องตรวจจับ: | ไมโครโบโลมิเตอร์ VOx FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
400x300 12μm เครื่องตรวจจับอินฟราเรดความร้อน Uncooled VOx Microbolometer สำหรับ Thermography
| ขนาด: | 18x16x2.8มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | <1.5ก |
| ปณิธาน: | 400x300 |
โมดูลกล้องอุณหภูมิดับเพลิง โมดูลอุณหภูมิ LWIR ไม่เย็น 640x512/12μm
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <1.2W |
400x300 / 17 ไมโครเมตร ตัวตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อนสำหรับกล้องวงจรปิด
| Sensor: | FPA Vanadium Oxide |
|---|---|
| Size: | 30x19.8x7.32mm |
| Type: | Uncooled Microbolometer |

