ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared microbolometer camera ] การจับคู่ 113 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลระบายความร้อน LWIR แบบไม่ระบายความร้อนสำหรับโดรน พร้อมไมโครโบลอมิเตอร์ VOx 640x512 12μm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
เครื่องถ่ายภาพไฟฟ้าที่ไม่เย็น ระดับระนาบแกร่ง หลักกล้องร้อน 50Hz อัตราการถ่ายภาพ 67g
| แรงดันใช้งาน: | 4V~6V |
|---|---|
| เซนเซอร์: | อาร์เรย์ระนาบโฟกัสที่ไม่มีการระบายความร้อน |
| ปณิธาน: | 640 × 512 |
ตัวตรวจจับอินฟราเรด VOx แบบไม่ระบายความร้อน 400x300 สำหรับกล้องถ่ายภาพความร้อน
| Resolution: | 400x300 |
|---|---|
| Pixel Size: | 12μm |
| NETD: | <30mK |
น้ําหนักเบา 120x90/17μm หัวหินกล้องความร้อนสําหรับการวัดอุณหภูมิร่างกายมนุษย์
| Resolution: | 120x90 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 17μm |
| Temperature Range: | 20℃~50℃ |
256x192 12μm Vox Microbolometer Detector Sensor
| ปณิธาน: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 50/60Hz |
| ขนาด: | 23x13x7.32mm |
โมดูลกล้องความร้อน VOx เรดิโอเมทริก ไม่เย็น 640X512/12μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
กล้องความร้อน VOx ที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการตรวจจับไข้
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
LC260 ขนาดเล็ก ไม่เย็น LWIR กล้องตรวจพบไข้ คอร์ 256x192/12μm
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| ช่วงอุณหภูมิ: | 20 ℃ ~ 50 ℃ |
กล้อง LWIR ขนาด 12μm Pixel Pitch พร้อม VPC/ USB3.0/ GigE/ Cameralink Components
| น้ำหนัก: | 67g |
|---|---|
| NETD ทั่วไป: | <40mK |
| สนามพิกเซล: | 12μm |

