ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera module ] การจับคู่ 387 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัยการถ่ายภาพความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 400x300
| พิมพ์: | โมดูลกล้องที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
| อัตราเฟรม: | 9Hz/25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
แกนกล้องรักษาความปลอดภัยด้วยความร้อนขนาด 400x300 17μmพร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรด LWIR Uncooled
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
|---|---|
| วัสดุ: | วาเนเดียมออกไซด์ |
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อน 120×90/12μm ไม่เย็นต่อสมาร์ทโฟน สําหรับแอพลิเคชั่นมือถือ
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อนขนาดพกพา |
|---|---|
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 120×90/12μm |
GAVIN615B กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบรวม MCT MWIR Compact Camera Module
| ประเภทเครื่องตรวจจับ: | เครื่องตรวจจับ MCT IR ระบายความร้อน |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS046 |
| ปณิธาน: | 640x512 |
ซีรี่ส์ปลั๊ก MegaPixel ของกล้องรักษาความปลอดภัยด้วยความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องตรวจจับความร้อนแบบไม่ระบายความร้อน LWIR 640x512/17μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 17μmสำหรับการสังเกตสัตว์
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีจำหน่ายหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่ได้ระบายความร้อน 640x512 17μm สำหรับการสังเกตสัตว์
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
เสียบโมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 สำหรับ ADAS
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
8~14μm LW โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการดับเพลิง
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |

