ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera module ] การจับคู่ 387 ผลิตภัณฑ์.
EYAS330 MWIR โมดูลกล้องเย็น Infrared Camera Core 320x256 30μm
| ขนาด: | 142x58.5x71มม |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| สุทธิ: | ≤9MK |
โมดูลกล้องความร้อน COIN Series พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรด LWIR Uncooled 400x300 / 17μm
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
|---|---|
| วัสดุ: | วานาเดียมอ๊อกไซด์ |
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
โมดูลกล้องไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้า
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| ช่วงการวัดอุณหภูมิ: | -20°C~550°C |
| สุทธิ: | <30mK |
การเฝ้าระวังสภาพอากาศทั้งหมด Cooled MWIR Camera Module 1280x1024 12μm
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
ความละเอียดสูง 1280x1024 12μm MCT MWIR Cooled Infrared Camera Module
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mK |
ความละเอียด 256×192 ขนาดพิกเซล 12μm โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก ใช้พลังงาน 300mW
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 300MW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
| เลนส์ (HFOV/FL): | 56°/ 3.2 มม |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนที่เข้ากันได้กับสมาร์ทโฟน 120×90/12μm กล้องอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
| โหมดโฟกัส: | โฟกัสฟรี |
|---|---|
| เลนส์ (HFOV/FL): | 50°/1.6 มม |
| ชื่อสินค้า: | กล้องถ่ายภาพความร้อนที่เข้ากันได้กับสมาร์ทโฟน |
OEM กล้องโมดูลถ่ายภาพความร้อน LWIR ขนาดเล็กที่ไม่ได้ระบายความร้อน 256x192 12μM
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
COIN โมดูลกล้องความร้อนขนาดเล็ก Uncooled 256x192 ความละเอียด12μmขนาดพิกเซล
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20 ℃ ~ + 150 ℃ (ปรับแต่งได้) |
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย OEM 320x256 โมดูลกล้องอินฟราเรด30μm
| ขนาด: | 142x58.5x71มม |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
| สุทธิ: | ≤9mK |

