ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera module ] การจับคู่ 387 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตรวจจับภาพความร้อนแบบระบายความร้อน MWIR ขนาด 320x256/30μm พร้อม NETD 10mK สำหรับการถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| ขนาด (มม.): | 142×58.5×71 |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
ตัวเร่งความเร็วสำหรับ 320x25 30μm MCT MWIR Cooled Infrared Detector การผสานรวมอย่างรวดเร็ว
| ปณิธาน: | 320x256 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 30μm |
| สุทธิ: | ≤9mK |
400mW RS046 Integral Rotary Stirling Cryocooler สำหรับเครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็น
| พลังความเย็น: | (@77K@20℃)>400mW |
|---|---|
| MTTF: | > 10000H |
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <3.2W (130mW@100K@20℃) |
RS079 750mW Integrated Dewar Cooler Assembly ในตัวไดรฟ์อิเล็กทรอนิกส์
| พลังความเย็น: | (@77K@20℃)>750มิลลิวัตต์ |
|---|---|
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <12 วัตต์ (550mW@77K@20℃) |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45℃~+85℃ |
RS046H 400mW Integrated Dewar Cooler Assembly แยกโรตารี่ Stirling Cryocooler
| พลังความเย็น: | (@100K@20℃)>400mW |
|---|---|
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <3.5W (130mW@100K@20°C) |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45℃~+85℃ |
256x192 12μm Vox Microbolometer Detector Sensor
| ปณิธาน: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 50/60Hz |
| ขนาด: | 23x13x7.32mm |
RS046H Split Integrated Dewar Cooler Assembly
| พลังความเย็น: | (@100K@20℃)>400mW |
|---|---|
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <3.5W (130mW@100K@20°C) |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45℃~+85℃ |

