ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera ] การจับคู่ 412 ผลิตภัณฑ์.
640x512 12μM โมดูลถ่ายภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการสังเกตการณ์สัตว์ป่า
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
LWIR Uncooled 640x512 12μM โมดูลถ่ายภาพความร้อนสำหรับการมองเห็นตอนกลางคืนส่วนบุคคล
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
กล้อง LWIR ขนาด 12μm Pixel Pitch พร้อม VPC/ USB3.0/ GigE/ Cameralink Components
| น้ำหนัก: | 67g |
|---|---|
| NETD ทั่วไป: | <40mK |
| สนามพิกเซล: | 12μm |
เครื่องลดความเย็นแบบสเตอร์ลิงแบบหมุนรวมขนาดเบา 750mW สําหรับเครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็น
| พลังความเย็น: | (@77K@20℃)>750มิลลิวัตต์ |
|---|---|
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <12 วัตต์ (550mW@77K@20℃) |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45℃~+85℃ |
ระบบ EO-IR แบบบูรณาการเครื่องตรวจจับอินฟราเรดระบายความร้อน LWIR 640x512 15μM
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 15ไมโครเมตร |
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | น้อยกว่า 8 วัตต์ |
เครื่องตรวจจับภาพความร้อนแบบระบายความร้อน MWIR ขนาด 320x256/30μm พร้อม NETD 10mK สำหรับการถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| ขนาด (มม.): | 142×58.5×71 |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
โมดูลกล้องอินฟราเรดระบายความร้อน เลนส์ 25 มม. ความละเอียด 320x256 และ NETD 20mK สำหรับการถ่ายภาพก๊าซแบบออปติคัลและการตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
|---|---|
| ขนาด: | 142 มม.×58.5 มม.×80 มม |
| สุทธิ: | 20MK (F1.5) |
FPA Uncooled IR Detector ความละเอียดสูง 640x512 12μmสำหรับ Thermal Night Vision
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| ขนาดพิกเซล: | 12μm |
| บรรจุุภัณฑ์: | บรรจุภัณฑ์ระดับเวเฟอร์ |
320x256 ความละเอียด 30μm ขนาดพิกเซล MWIR เครื่องตรวจจับอินฟราเรดภาพแก๊สออปติกส์ที่เย็นด้วย 10mK NETD สําหรับตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส
| ขนาดพิกเซล: | 30μm |
|---|---|
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
| ช่วงสเปกตรัม: | 4.5±0.1ไมโครเมตร~4.7±0.1ไมโครเมตร |
LS734 Linear Stirling Cryocooler สำหรับการทำความเย็น MCT Cooled Infrared Detector
| น้ำหนัก: | ≤1.0กก |
|---|---|
| พิมพ์: | เครื่องทําความเย็นแบบสเตอร์ลิงแบบเส้นตรง |
| MTTF: | ≥20,000ชม |

