ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera ] การจับคู่ 412 ผลิตภัณฑ์.
ความชัดเจนและความแม่นยำที่เพิ่มขึ้น แกนกล้องถ่ายภาพความร้อน HD 1280x1024
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
PLUG1212 โมดูล HD LWIR 1280x1024/12μm Uncooled สำหรับการถ่ายภาพความร้อนแบบ Ultra Clear
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
320x256/30μm เครื่องตรวจจับภาพความร้อน MWIR ที่เย็นด้วย 10mK NETD สําหรับการตรวจสอบการรั่วไหลของก๊าซของ VOCs
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.2±0.1~3.5±0.1μm |
|---|---|
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
| ขนาดพิกเซล: | 30μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน TWIN612 ภาพที่คมชัดและชัดเจนด้วยความแม่นยำ ±2℃ หรือ ±2%
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน VOx ที่ไม่ระบายความร้อนพร้อมความแม่นยำของอุณหภูมิสูง ±2°C
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
หัวเครื่องถ่ายภาพความร้อน 4V-6V VPC/USB3.0/GigE/Cameralink 44.45mm × 44.45mm × 26mm
| แรงดันใช้งาน: | 4V~6V |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 8μm ถึง 14μm |
| สนามพิกเซล: | 12μm |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบปลั๊กอิน ความละเอียด 256×192/12μm พร้อมอินเทอร์เฟซ USB2.0 และการออกแบบโฟกัสฟรี
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 256×192/12μm |
|---|---|
| ช่วงการวัดอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C |
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
MCT MWIR Cooled Thermal Module 15μm 640x512 สำหรับโหลดเซ็นเซอร์หลายตัว
| ขนาด: | 125x92x67มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | ≤650g |
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน LWIR ขนาดกะทัดรัด TWIN612 พร้อมการใช้พลังงานต่ำ
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

