ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera ] การจับคู่ 412 ผลิตภัณฑ์.
ตัวเร่งความเร็วสำหรับ 320x25 30μm MCT MWIR Cooled Infrared Detector การผสานรวมอย่างรวดเร็ว
| ปณิธาน: | 320x256 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 30μm |
| สุทธิ: | ≤9mK |
400mW RS046 Integral Rotary Stirling Cryocooler สำหรับเครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็น
| พลังความเย็น: | (@77K@20℃)>400mW |
|---|---|
| MTTF: | > 10000H |
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <3.2W (130mW@100K@20℃) |
โมดูลถ่ายภาพก๊าซแบบระบายความร้อน MWIR พร้อมความละเอียด 320x256, ขนาดพิกเซล 30μm, NETD 10mK สำหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| เวลาทำความเย็น (23 ℃): | ≤8นาที@12V |
|---|---|
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
| ขนาดพิกเซล: | 30μm |
เครื่องตรวจจับภาพก๊าซออปติกส์ NETD 20mK ด้วยความละเอียด 320x256 และช่วงสเปคตรัล 10.3-10.9μm
| *มทท: | ≥10000ชม |
|---|---|
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
| สุทธิ: | 20MK (F1.5) |
640x512 15μm MCT MWIR Cooled Module การรวมอย่างรวดเร็ว RoHS ได้รับการอนุมัติ
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤18mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8ไมโครเมตร |
RS079 750mW Integrated Dewar Cooler Assembly ในตัวไดรฟ์อิเล็กทรอนิกส์
| พลังความเย็น: | (@77K@20℃)>750มิลลิวัตต์ |
|---|---|
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <12 วัตต์ (550mW@77K@20℃) |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45℃~+85℃ |
256x192 12μm Vox Microbolometer Detector Sensor
| ปณิธาน: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 50/60Hz |
| ขนาด: | 23x13x7.32mm |
RS046H Split Integrated Dewar Cooler Assembly
| พลังความเย็น: | (@100K@20℃)>400mW |
|---|---|
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <3.5W (130mW@100K@20°C) |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45℃~+85℃ |
RS046H 400mW Integrated Dewar Cooler Assembly แยกโรตารี่ Stirling Cryocooler
| พลังความเย็น: | (@100K@20℃)>400mW |
|---|---|
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <3.5W (130mW@100K@20°C) |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45℃~+85℃ |
HD 1280x1024 12μm Cooled IR Detector
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mK (F2/F4) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm MW |

