ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ mct cooled infrared detector ] การจับคู่ 155 ผลิตภัณฑ์.
320x256/30μm ห้องกล้องความร้อน โมดูลกล้อง IR ที่เย็นด้วยเนื้อหาสําหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| พิมพ์: | การตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.2±0.1~3.5±0.1ไมโครเมตร |
| ขนาด: | 155x67x80มม |
แกนกล้องความร้อน MWIR ระบายความร้อนด้วย 640x512 15μM สำหรับการเฝ้าระวังระยะไกล
| พิมพ์: | โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | MCT/HgCdTe |
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
แกนกล้อง MWIR ที่ระบายความร้อนด้วย Ultra Clear
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
1280x1024 12μm Cooled IR Camera Module Core Long Range Detection
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
แกนกล้องระบายความร้อนด้วยความร้อน 1280x1024 12μM ความไวต่อความร้อนสูง
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
โมดูลระบายความร้อน MWIR 640x512 / 15μm สำหรับระบบอินฟราเรดออปติกไฟฟ้า
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
แกนกล้องความร้อนระบายความร้อนด้วย 320x256 ความละเอียด30μm Pixel พร้อม RS058 Cryo Cooler
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| ความไวแสงสูง: | ≤10mK |
| เทคโนโลยี: | MCT/HgCdTe |
กล้องอินฟราเรด OGI ความไวสูงสำหรับอุตสาหกรรมปิโตรเคมี
| สไตล์: | โมดูลอินฟราเรดระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
| สุทธิ: | ≤15mK |
โมดูลกล้อง IR ที่เย็น 320x256/30μm พร้อม NETD 10mK สําหรับการถ่ายภาพแก๊สออปติก
| สไตล์: | โมดูลอินฟราเรดระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| สุทธิ: | 10mK |
โมดูลกล้องความร้อนความไวสูง 320x256 / 30μm MCT MWIR Cooled
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | ปรับได้ 1 ~ 200Hz |
| ขนาด: | 142x58.5x71มม |

