ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ mwir 640x512 ] การจับคู่ 86 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วยแกนความร้อนความไวสูง 640x512 / 15μm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 15ไมโครเมตร |
| สุทธิ: | ≤15mK |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด FPA แบบระบายความร้อน MWIR ขนาด 3.2μm~3.5μm พร้อมความละเอียด 640x512 สำหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซมีเทน
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.2±0.1~3.5±0.1ไมโครเมตร |
|---|---|
| น้ำหนัก (G): | ≤235ก |
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด LWIR 640x512 / 15μm ที่เย็นเข้ากับระบบ EO-IR
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 15ไมโครเมตร |
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | น้อยกว่า 8 วัตต์ |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด LWIR ขนาด 640x512 15μm ที่ระบายความร้อนรวมอยู่ในระบบ EO-IR
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 15ไมโครเมตร |
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | น้อยกว่า 8 วัตต์ |
โมดูลความร้อน LWIR พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อนความละเอียด 640x512
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
HD LWIR กล้องระบายความร้อนด้วยความร้อน Core 640x512 ความไวต่อความร้อนสูง
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤25mk |
| ขนาด: | 155x67x80มม |
Uncooled LWIR โมดูลถ่ายภาพความร้อน 640x512 12uM สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
เครื่องตรวจจับภาพความร้อน MWIR รุ่น LFD615HZ3 ขนาด 640×512/15μm สำหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 640x512 |
| การใช้พลังงานที่เสถียร (23 ℃): | ≤4วัตต์ |
เครื่องตรวจจับภาพความร้อน MWIR แบบระบายความร้อนพร้อม 640×512/15μm สำหรับการตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ NETD 25mK ที่มีความไวสูง
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.2±0.1~3.5±0.1ไมโครเมตร |
|---|---|
| NETD ทั่วไป: | 25mK (F1.5) |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 640x512 |
โมดูลความร้อน LWIR พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อนความละเอียด 640x512
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

