ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ mwir detectors ] การจับคู่ 214 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลอินฟราเรดระบายความร้อนสำหรับการถ่ายภาพก๊าซด้วยเลนส์ 23 มม. MWIR พร้อม 320x256/30μm สำหรับการใช้งานในอุตสาหกรรม
| ขนาด: | 142 มม.×58.5 มม.×80 มม |
|---|---|
| สไตล์: | โมดูลอินฟราเรดระบายความร้อน |
| เลนส์เสริม: | 23 มม./55 มม |
320x256 30μm Cooled Gas Leakage Detector Camera 23mm Lens for Petrochemical Industry
| สไตล์: | โมดูลอินฟราเรดเย็นลง |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
| NETD: | ≤15mK |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด LWIR ขนาด 640x512 15μm ที่ระบายความร้อนรวมอยู่ในระบบ EO-IR
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 15ไมโครเมตร |
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | น้อยกว่า 8 วัตต์ |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบระบายความร้อน LWIR ความละเอียด 320x256 และขนาดพิกเซล 30μm สำหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ SF6/NH3
| ช่วงสเปกตรัม: | 10.3±0.1ไมโครเมตร~10.9±0.1ไมโครเมตร |
|---|---|
| เวลาทำความเย็น (23 ℃): | ≤7นาที@24V |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
โมดูลความร้อน LWIR พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อนความละเอียด 640x512
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลความร้อน LWIR พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อนความละเอียด 640x512
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด LWIR 640x512 / 15μm ที่เย็นเข้ากับระบบ EO-IR
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 15ไมโครเมตร |
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | น้อยกว่า 8 วัตต์ |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบ Drone แบบบูรณาการอย่างรวดเร็วพร้อมเครื่องตรวจจับความร้อนอินฟราเรดแบบ Uncooled
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องอินฟราเรดแบบ OEM Cool MWIR 320x256/30μm
| พิมพ์: | โมดูล AD ระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
| สุทธิ: | ≤9mK |
EYAS330 MWIR โมดูลกล้องเย็นอินฟราเรด หลักกล้อง 320x256/30μm
| ขนาด: | 142x58.5x71มม |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| สุทธิ: | ≤9MK |

