ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ mwir detectors ] การจับคู่ 214 ผลิตภัณฑ์.
กล้องถ่ายภาพก๊าซออปติกส์ที่เย็นด้วย 320x256/30μm และ 10mK NETD สําหรับการตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| การใช้พลังงานที่เสถียร (23 ℃): | ≤10w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 4.2±0.1μm~4.4±0.1μm |
กล้องถ่ายภาพก๊าซทางแสง พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรด MWIR ที่เย็น 320x256/30μm เพื่อตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.2±0.1~3.5±0.1μm |
|---|---|
| เซ็นเซอร์: | เซ็นเซอร์อินฟราเรด |
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
MCT MWIR Mid Wave Cooled โมดูลถ่ายภาพความร้อน 640x512 15μM
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
กล้องถ่ายภาพก๊าซแบบระบายความร้อน LWIR พร้อมความละเอียด 320x256 และ NETD 20mK สำหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ SF6/NH3
| น้ำหนัก (G): | ≤600g |
|---|---|
| สุทธิ: | 20MK (F1.5) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 10.3±0.1ไมโครเมตร~10.9±0.1ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องอินฟราเรดระบายความร้อนด้วย MWIR สำหรับการตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซแบบไม่สัมผัส
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.2±0.1~3.5±0.1ไมโครเมตร |
| สุทธิ: | ≤15mK |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบระบายความร้อนสำหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ ความละเอียด 320x256 ช่วงสเปกตรัม 10.3-10.9μm NETD 20mK
| ช่วงสเปกตรัม: | 10.3±0.1ไมโครเมตร~10.9±0.1ไมโครเมตร |
|---|---|
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
| การสื่อสาร: | มาตรฐาน: USB2.0/LV-TTL; อุปกรณ์เสริม: RS422/CAN/USB3.0/GigE |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนสำหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ, ความละเอียด 320x256, อัตราเฟรม 60Hz, NETD 20mK, Optical Gas Imaging แบบระบายความร้อน
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 10.3±0.1ไมโครเมตร~10.9±0.1ไมโครเมตร |
| อัตราเฟรม: | 60เฮิร์ต |
LS734 Linear Stirling Cryocooler สำหรับการทำความเย็น MCT Cooled Infrared Detector
| น้ำหนัก: | ≤1.0กก |
|---|---|
| พิมพ์: | เครื่องทําความเย็นแบบสเตอร์ลิงแบบเส้นตรง |
| MTTF: | ≥20,000ชม |
HD Cooled Thermal Imaging Module 1280x1024 12μM Long Range Monitoring
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
แกนกล้องความร้อนระบายความร้อนด้วย 1280x1024 สำหรับการตรวจจับเป้าหมายความเร็วสูง
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |

